Ayyuka

Ayyukanmu

Tattara Bayanai & Jagorar Kasuwa

mun tattara nau'ikan bayanan mai samarwa. Kuma muna da ƙwararrun masarufi waɗanda suke magana da ingantaccen harshe na ƙasarku na iya jagorantarku a kasuwa.

Samun Samuwa

Ourwararrun ma'aikatanmu na siye zasu ba ku bayanai mai mahimmanci a cikin ɗan gajeren lokaci wanda ya haɗa da farashin EXW daga mai ba da kayayyaki, MOQ, ƙira, lokacin bayarwa, kula da inganci, kayan aiki, kwastan da sauransu.

Miƙa Samfura

Don samfuran keɓaɓɓu, za mu iya samar da samfuran ku don tabbatarwa. Kuma har ila yau muna kula da yanayin kasuwa kuma muna ba ku sabon samfurin.

Umarni Mai Rakiya

Professionalwararren mai siyenmu wanda ya san kasuwa da kyau zai jagorance ku a kasuwa. Kwatanta inganci da farashi, zaɓar masu samarwa cikin sauƙi da sauri, da adana lokacinku masu tamani.

Kula da Inganci

za mu bi tsananin samfurin don bincika kayan.Idan ka sayi wasu ƙwararrun ƙwararru kamar injuna za mu sami ƙwararrun masanan guda ɗaya daga wannan yankunan don yin QC. Kuma ba ku rahoton dubawa.Bayan bayan tabbatarwar ku za mu fara aiwatar da jigilar kayayyaki.

Umarni Mai Biyewa

Ourwararrun ma'aikatanmu na siye zasu ba ku bayanai mai mahimmanci a cikin ɗan gajeren lokaci wanda ya haɗa da farashin EXW daga mai ba da kayayyaki, MOQ, ƙira, lokacin bayarwa, kula da inganci, kayan aiki, kwastan da sauransu.